Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg

KIRKLANDSKU:

096619383245

filler

Giá:
Giá sale415.000₫ Giá gốc456.500₫
Kho:
Còn hàng

Mô tả

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg 500 viên của Mỹ sẽ giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc,cuộc sống.

Giới thiệu về thuốc đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg

Những cơn đau: đau đầu, đau răng, đau nhức mỏi xương cơ, sốt, cảm cúm, đau bụng kinh,... hành hạ thể xác và tinh thần bạn, khiến bạn luôn bị khó chịu, mệt mỏi và không thể tiếp tục làm việc. Vậy thì Thuốc giảm đau Kirkland là sự lựa chọn lý tưởng nhất  cho bạn.

Sản phẩm thuốc giảm đau của Kirkland được điều chế với hoạt chất giảm đau Acetaminophen 500mg có hiệu quả cao trong việc giảm đau. Ngoài ra, sản phẩm an toàn cho dạ dày của bạn, hạn chế mức thấp nhất gây kích ứng dạ dày. 

Thuốc giảm đau Kirkland Acetaminophen 5000 viên của Mỹ là sản phẩm dành cho người lớn, đang được bán nhiều trong các hiệu thuốc và Store thực phẩm chức năng trên toàn quốc.

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen có hiệu quả như thế nào?

Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.

Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg 500 viên của Mỹ với Acetaminophen 500g sẽ giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn. Có các công dụng sau:

Sản phẩm chứa hoạt chất Acetaminophen 500mg giúp giảm nhanh các triệu chứng đau cơ, đau lưng, đau đầu, đau răng, đau bụng vùng kinh nguyệt,... Giúp hạ sốt nhanh chóng, trị cảm cúm, cảm lạnh thông thường, trả lại tinh thần thoải mái, khỏe mạnh để tiếp tục sinh hoạt, học tập và làm việc. Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Rapid Release Acetaminophen 500mg chai 400 viên kiểm định là thuốc có hiệu quả và chất lượng tốt.

Hướng dẫn sử dụng và đối tượng sử dụng

Chỉ dẫn sử dụng thuốc

  • Không sử dụng nhiều hơn chỉ dẫn. 
  • Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: dùng 1-2 viên mỗi 6 giờ khi cần thiết, không nên dùng quá 6 viên trong 24h.
  • Trẻ em dưới 12 tuổi: không nên sử dụng sản phẩm này, điều này sẽ cung cấp nhiều hơn liều được đề nghị (quá liều) và có thể gây ra các vấn đề sức khỏe nghiêm trọng.

Đối tượng sử dụng thuốc 

  • Người thường xuyên bị những cơn đau đầu hành hạ.
  • Người già, vận động viên bị đau khớp.
  • Phụ nữ trong giai đoạn kinh nguyệt bị đau bụng dữ dội.
  • Bệnh nhân cảm cúm, cảm lạnh.

Lưu ý khi sử dụng thuốc đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg

Chống chỉ định sử dụng thuốc trong các trường hợp sau: 

  • Không dùng chung với bất kỳ sản phẩm nào khác có chứa acetaminophen.
  • Ngưng sử dụng và hỏi bác sĩ ngay nếu có các triệu chứng: đỏ hoặc sưng, sốt nặng hơn hoặc kéo dài hươn 3 ngày, đau nặng hơn hoặc kèo dài hơn 10 ngày.
  • Nếu bạn đang mang thai hoặc cho con bú, hãy hỏi bác sĩ trước khi sử dụng.
  • Tránh xa tầm tay của trẻ em.
  • Rượu: nếu bạn tiêu thụ 3 hoặc nhiều đồ uống có cồn mỗi ngày, hãy hỏi bác sĩ của bạn nếu bạn dùng acetaminophen hoặc thuốc giảm đau khác/ hạ sốt. Acetaminophen có thể gây tổn thương gan.

đánh giá trên sản phẩm “Thuốc giảm đau Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg

Viết đánh giá



Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm bạn vừa xem