Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Kirkland Extra Strength 400v

KIRKLANDSKU:

096619355471

filler

Giá:
Giá sale580.000₫ Giá gốc638.000₫
Kho:
Re-stocking soon

Mô tả

Kirkland Extra Strength Acetaminophen 500mg là thực phẩm chức năng chuyên hỗ trợ làm giảm các cơn đau nhức hiệu quả, giúp người bệnh lấy lại phong độ cuộc sống thường ngày. Sản phẩm không chỉ nhận được sự tin dùng của người dân tại đất Mỹ mà còn vươn xa trên các nước khác như: Hàn Quốc, Pháp, Việt Nam,….

####

Sản phẩm này không phải là thuốc, không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh.
Viên uống được sử dụng cho mọi đối tượng, cụ thể như:

- Những người hay gặp tình trạng đau đầu do công việc.
- Người gặp các tình trạng như: đau răng, đau khớp, nhức mỏi tay chân khi vận động nhiều,...
- Phụ nữ bị đau bụng trong quá trình hành kinh.
- Người bị cảm cúm, sốt,…

Cơ chế hoạt động của sản phẩm:
- Hoạt chất Acetaminophen tác động đến hệ thần kinh giúp ức chế được các cơn đau. 

- Acetaminophen tác động trực tiếp đến các tiểu cầu, không gây hại đến các niêm mạc bảo vệ dạ dày.
- Tác động đến vùng dưới đồi giúp mạch máu được giãn nở, quá trình lưu thông khí huyết được ổn định, thân nhiệt được cân bằng, giảm được các cơn sốt.
Lưu ýHiệu quả sản phẩm tùy thuộc vào cơ địa của mỗi người


 

đánh giá trên sản phẩm “Thuốc Giảm Đau Hạ Sốt Kirkland Extra Strength 400v

Viết đánh giá



Có thể bạn quan tâm

Sản phẩm bạn vừa xem